TopTop
Begin typing your search above and press return to search.

കാന്‍ ചലച്ചിത്രമേളയുടെ പൂര്‍ണ ലിസ്റ്റ്

ഈമാസം മെയില്‍ നടക്കുന്ന കാന്‍ ചലച്ചിത്രമേളയിലുള്ള ചിത്രങ്ങളുടെ പൂര്‍ണ ലിസ്റ്റ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു. എഴുപതാം കാന്‍ മേളയാണ് ഇത്തവണ നടക്കുന്നത്. ഇന്ത്യന്‍ സിനിമകളൊന്നും ലിസ്റ്റില്‍ ഇടംപിടിച്ചിട്ടില്ല.

ഉദ്ഘാടന സിനിമ (മത്സരത്തില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്താത്തത്): ഇസ്മയില്‍സ് ഘോസ്റ്റ്‌സ്/ലേ ഫണ്ടൊമെസ് ഡി'ഇസ്മയില്‍ (സംവിധാനം: അര്‍നൗഡ് ഡിസ്‌പ്ലെചിന്‍)

മത്സരചിത്രങ്ങള്‍

ബീറ്റ്‌സ് പെര്‍ മിനുറ്റ് (സംവിധാനം: റോബിന്‍ കോംപില്ലോ)

ദ ബെഗുല്‍ഡ് (സംവിധാനം: സോഫിയ കൊപ്പോള)

ദ ഡേ ആഫ്റ്റര്‍ (സംവിധാനം: ഹോങ് സാങ് സു)

എ ജെന്റില്‍ ക്രീയേച്ചര്‍ (സംവിധാനം: സെര്‍ജി ലോസിനിറ്റ)

ഗുഡ് ടൈം (സംവിധാനം: ബെന്നി, ജോഷ് സഫ്ദീ)

ഹാപ്പി എന്‍ഡ് (സംവിധാനം: മിഖായേല്‍ ഹെനേകെ)

ഇന്‍ ദ ഫേഡ് (സംവിധാനം: ഫതിക് അകിന്‍)

ജൂപ്പിറ്റേഴ്‌സ് മൂണ്‍ (സംവിധാനം: കൊര്‍ണല്‍ മണ്‍റുസ്‌സോ

ദി കില്ലിംഗ് ഓഫ് സീക്രട്ട് ഡീര്‍ (സംവിധാനം: യോര്‍ഗോസ് ലാന്തിമോസ്)

റിഡൗട്ടബിള്‍ (സംവിധാനം: മിഖേല്‍ ഹസനവിഷസ്)

ലൗവ്‌ലെസ്സ് (സംവിധാനം: ആന്ദ്രെ വ്യാഗിന്‍സേവ്)

ദ മീറോവിറ്റ്‌സ് സ്‌റ്റോറീസ് (സംവിധാനം: നോവ ബൗംബാഷ്)

ഓജ (സംവിധാനം: ബോംഗ് ജൂന്‍-ഹൊ)

റാഡിയന്‍സ് (സംവിധാനം: നവോമി കവാസെ)

വണ്ടര്‍സ്റ്റക് (സംവിധാനം: ടോഡ് ഹെയ്‌നസ്)

യു വേര്‍ നെവെര്‍ റിയലി ഹിയര്‍ (സംവിധാനം: ലിന്നെ രംസേയ്)

അണ്‍ സേര്‍ട്ടെന്‍ റിഗാര്‍ഡ്

ബാര്‍ബറ (സംവിധാനം: മാതിയൂ അമലര്‍റിക്)- ഉദ്ഘാടന ചിത്രം

ഏപ്രില്‍സ് ഡോട്ടര്‍ (സംവിധാനം: മിഖേല്‍ ഫ്രാങ്കോ)

ബ്യൂട്ടി ആന്‍ ദി ഡോഗ്‌സ് (സംവിധാനം: കൗതെര്‍ ബെന്‍ ഹാനിയ)

ബിഫോര്‍ വി വാനിഷ് (സംവിധാനം: കിയോഷി കുറസാവ)

ക്ലോസ്‌നസ് (സംവിധാനം: കന്റമിര്‍ ബലഗോവ്)

ദ ഡെസേര്‍ട്ട് ബ്രൈഡ് (സംവിധാനം: സിസിലിയ ആറ്റണ്‍, വലേരിയ പിവാറ്റോ)

ഡയറക്ഷന്‍സ് (സംവിധാനം: സ്റ്റീഫന്‍ കൊമന്‍ഡറേവ്)

ഗ്രെഡ്‌സ് (സംവിധാനം: മൊഹമ്മദ് റസൂലോഫ്)

യൂന്‍ ഫെമ്മെ (സംവിധാനം: ലിയനോര്‍ സെറെയ്‌ലെ)

എല്‍'അറ്റ്‌ലിയര്‍ (സംവിധാനം: ലൂറന്റ് കാന്ററ്റ്)

ലക്കി (സംവിധാനം: സെര്‍ജിയോ കാസ്‌റ്റെലിറ്റോ)

ദ നേച്ചര്‍ ഓഫ് ടൈം (സംവിധാനം: കരിമം മസൗവി)

ഔട്ട് (സംവിധാനം: ജോര്‍ജി ക്രിസ്റ്റഫ്)

വെസ്റ്റേണ്‍ (സംവിധാനം: വലെസ്‌ക ഗ്രിസ്ബാഷ്)

വിന്‍ഡ് റിവര്‍ (സംവിധാനം: ടെയ്‌ലര്‍ ഷെറിഡന്‍)

മത്സരേതര വിഭാഗം

ബ്ലെഡ് ഓഫ് ഇമ്മോര്‍ട്ടല്‍ (സംവിധാനം: തകാഷി മിഷേ)

ഹൗ ടു ടോക് ടു ഗേള്‍സ് അറ്റ് പാര്‍ട്ടീസ് (സംവിധാനം: ജോണ്‍ കാമറൂണ്‍ മിഷേല്‍)

വില്ലേജസ് (സംവിധാനം: ആഗ്നെ വെര്‍ദ, ജെആര്‍)

മിഡ്‌നൈറ്റ് സ്‌ക്രീനിംഗ്

എ പ്രേയര്‍ ബിഫോര്‍ ഡോണ്‍ (സംവിധാനം: ജീന്‍ സ്റ്റിഫൈന്‍ സുവെയ്ര്‍)

ദ മേഴ്‌സിലസ് (സംവിധാനം: ബിയൂന്‍ സംഗ് ഹ്യൂന്‍)

ദ വില്ലന്‍സ് (സംവിധാനം: ജുംഗ് ബ്യൂംഗ് ഗില്‍)

പ്രത്യേക പ്രദര്‍ശനം

12 ഡേയ്‌സ് (സംവിധാനം: റെയ്‌മോണ്ട് ഡേപര്‍ഡന്‍)

24 ഫ്രേയിംസ് (സംവിധാനം: അബ്ബാസ് കിറസ്താമി)

ആന്‍ ഇന്‍ കണ്‍വീനിയന്റ് സീക്വല്‍ (സംവിധാനം: ബോണ്ണി കോഹന്‍, ജോണ്‍ ഷെന്‍ക്)

ക്ലെയേഴ്‌സ് ക്യാമറ (സംവിധാനം: ഹോംഗ് സാംഗ്- സൂ)

ഡെമോണ്‍സ് ഇന്‍ പാരഡൈസ് (സംവിധാനം: ജൂഡ് റാട്ട്മാന്‍)

നപലം (സംവിധാനം: ക്ലോദ് ലാന്‍സ്മാന്‍)

പ്രോമിസ്ഡ് ലാന്‍ഡ് (സംവിധാനം: യൂന്‍ ജെറേക്കി)

സീ സോറോ (സംവിധാനം: വെനെസ റെഡ്‌ഗ്രേവ്)

ദേ (സംവിധാനം: അനഹിറ്റ ഘസ്വിനിസേദെ)

ടോപ്പ് ഓഫ് ദ ലേക് (സംവിധാനം: ജെയ്ന്‍ കാംപിയോണ്‍)

ട്വിന്‍ പീക്‌സ് (സംവിധാനം: ഡേവിഡ് ലിഞ്ച്)

വിര്‍ച്വല്‍ റിയാലിറ്റി

കര്‍നേ വൈ അരീന (സംവിധാനം: അലെജാന്‍ട്രോ ജി ഇനരിറ്റു)


Next Story

Related Stories